diễn đàn tri kỷ hội
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Top posters
thieuthien (74)
XIN ĐƯỢC GÓP Ý  Vote_lcapXIN ĐƯỢC GÓP Ý  Voting_barXIN ĐƯỢC GÓP Ý  Vote_rcap 
Admin (49)
kiepphongtran12585 (34)
PhanNgung.giacmoxua (25)
minhduy83 (24)
quangdan86 (19)
caubezuidkc (17)
bienthuy_88 (8)
rone (7)
phamtuan_8x2009 (4)

Latest topics
» SỬ DỤNG NERO 10
XIN ĐƯỢC GÓP Ý  EmptySun Feb 26, 2012 7:07 am by thieuthien

» HƯỚNG DẪN TẠO FILE GHOST
XIN ĐƯỢC GÓP Ý  EmptySat Feb 25, 2012 10:58 am by thieuthien

» Chương trình MBA Quốc tế học phí đặc biệt hấp dẫn tại HUTECH
XIN ĐƯỢC GÓP Ý  EmptyTue Nov 01, 2011 1:59 pm by caubezuidkc

» Lấy bằng đại học hệ vừa làm vừa học tại HUTECH
XIN ĐƯỢC GÓP Ý  EmptySat Oct 15, 2011 8:50 am by caubezuidkc

» Du học tại chổ MBA tại HUTECH với mức học phí ưu đãi
XIN ĐƯỢC GÓP Ý  EmptyFri Oct 07, 2011 4:40 pm by caubezuidkc

» Hutech Xét Tuyển Nguyện Vọng 3
XIN ĐƯỢC GÓP Ý  EmptyTue Sep 20, 2011 9:33 am by caubezuidkc

» Hutech Đào Tạo Liên Thông
XIN ĐƯỢC GÓP Ý  EmptySat Sep 17, 2011 8:22 am by caubezuidkc

» Hutech Đào Tạo Liên Thông
XIN ĐƯỢC GÓP Ý  EmptySat Sep 17, 2011 8:21 am by caubezuidkc

» NV3 chọn gì bây giờ?
XIN ĐƯỢC GÓP Ý  EmptyWed Sep 14, 2011 3:31 pm by caubevuitinh

tiện ích
+ chú ý = website hiển thị tốt nhất với trình duyệt Mozilla Firefox ,
 Bấm vào đây để tải bản Firefox 3.6.3

+ Chiều cao , cân nặng của bạn có chuẩn không
Bấm vào đây  để kiểm tra nhé bạn !
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

XIN ĐƯỢC GÓP Ý

3 posters

Go down

XIN ĐƯỢC GÓP Ý  Empty XIN ĐƯỢC GÓP Ý

Bài gửi  phamtuan_8x2009 Wed Jun 23, 2010 6:18 pm

hiiiiiiiiiiiiiiiiiii quả thật mình vô duyên quá,chưa nói gì đã cười.từ khi diễn đàn dc thành lập và phát triển tất cả các thành viên đều tích cực và cũng có những thành viên trở thành ''thành viên víp''còn mình chưa đóng góp dc gì,bản thân tự thấy xấu hổ quá.. XIN ĐƯỢC GÓP Ý  802903 XIN ĐƯỢC GÓP Ý  Icon_sad hiiiiiiiii đừng bắn nhé ''đau lắm''...... qua thông điệp này cũng xin có một ý kiến nhỏ,vì thời gian các thành viên ko thể gặp mặt đầy đủ trong một thời gian nhất định vậy nên mình có ý kiến trong một,hai tuần hay một tháng các thành viên có thể đưa ra những đề tài thiết thực trong cuộc sống để các thành viên có thể trả lời,bình luận,viết lên những suy nghĩ của bản thân.qua đó có thể hiếu biết và xây dựng diễn đàn.''diễn đàn tri kỷ hội,cùng nhau bay với giấc mơ có cánh''mong chúng ta sẽ làm được như vậy.qua đây chúc các thành viên vui vẻ hạnh phúc và gặt hái được nhiều thành công.cách đây 25 năm về trước thành viên''kiếp phong trần 1985''đã cất tiếng hú chào đời.chúc giêng thành viên sinh nhật vui vẻ sang tuổi mới có nhiều liêm vui mới,nhiều hạnh phúc mới,và đạt được mơ ước của mình,cùng sánh bước với người bạn yêu đi tới bến bờ hạnh phúc và đương nhiên chúc bạn có thật nhiều sức khỏe để đạt được tất cả.chờ ý kiến của các thành viên.hẹn gặp lại XIN ĐƯỢC GÓP Ý  81934

Được sửa bởi minhduy83 ngày Fri Jun 25, 2010 7:55 am; sửa lần 2. (Reason for editing : tiêu đề không nên viết tắt bạn ha !)
phamtuan_8x2009
phamtuan_8x2009
TRẺ THƠ
TRẺ THƠ

Nam Tổng số bài gửi : 4
số điểm : 10206

XIN ĐƯỢC GÓP Ý  Empty Re: XIN ĐƯỢC GÓP Ý

Bài gửi  Admin Wed Jun 23, 2010 6:53 pm

Vâng xin cảm ơn ý kiến đầu tiên của bạn . thú thực vấn đề thiết thực trong cuộc sống thì vô biên vô ngả và cũng khó có thể định nghĩa đúng để áp đặt cho từng thành viên với tiêu chí viết bài theo tháng như vậy , thôi thì mọi chuyện còn cứ phải tuỳ duyên bạn ạh , nhưng để có được sự bắt đầu thì kính mong bạn hãy là người tiên phong => trước là để chứng thực cho ý kiến của riêng bạn , sau là để mọi người theo . thân !

t/b : cho mình gửi kém theo lời chúc sinh nhật tới " kiepphongtran12585 " được không bạn .

Được sửa bởi Admin ngày Wed Jun 23, 2010 7:53 pm; sửa lần 1.
Admin
Admin
Ban Quản Trị
Ban Quản Trị

Nam Tổng số bài gửi : 49
số điểm : 10337

https://phanluat.forumvi.com

Bài gửi  thieuthien Wed Jun 23, 2010 7:24 pm

ờh thì tôi vẫn online đều đều . vẫn viết về cuộc sống đó thôi . còn thiết thực thì biết thế nào mà lần bây giờ . mỗi người có cái nhìn nhận khác nhau mừ . theo tôi thì bài viết nào dù hay hoặc dở thì cũng đã là một bài viết mà người viết đã viết bằng khả năng của chính mình .
trên diễn đàn mọi người vẫn cứ bình đẳng . hay thì vỗ tay tán thưởng . không hay thì nhắc nhở góp ý .
đôi lời đơn giản chỉ có vậy ! mà lại sinh nhật là sao .
XIN ĐƯỢC GÓP Ý  968156 đập cho vỡ cái đầu này ra XIN ĐƯỢC GÓP Ý  192781 già rồi còn nhầm lẫn .
thieuthien
thieuthien
THANH NIEN
THANH NIEN

Nữ Tổng số bài gửi : 74
số điểm : 10372

Bài gửi  phamtuan_8x2009 Thu Jun 24, 2010 10:12 am

không biết phải nói thế nào nhỉ?đầu tiên la mình đồng ý cùng thành viên Admin gửi lời chúc sinh nhật tới thành viên ''kiếp phong trần 12585''thứ hai là cám ơn vì bạn và thieuthien da gop ý.va cũng xin dc nói ra suy nghĩ của mình.đúng là những vấn đề thiết thực là vô biên'' nhưng''theo mình thì không phải ai cũng hiểu va làm tốt những vấn đề đó vậy nên mình mới nghĩ nếu chúng ta ta đưa ra môt vấn đê nào đó ví dụ như về một khía cạnh của cuộc sống hay về tình cảm ,tình yêu hoặc một câu chuyện cụ thể nào đó của tôi hay cua các thành viên.v.v.để cùng bình luận và suy ngẫm đúng,sai.tham gia góp ý va cách giả quyết của bạn.viết đến đây tôi lại nhớ tới bài thơ có hai câu thơ của thành viên thieuthien''ta cứ trách cuộc đời méo mó,mà sao không làm tròn tự tâm mình...''mình có thể không trách cuôc đời méo mó nhưng mình không thể làm tròn tự tâm mình nếu ko co các bạn...lúc mình đưa ra ý kiến mình cũng có sai sót không nói rõ la không áp đặt và bắt buộc nếu nội dung vấn đề đó thành viên nào ko hiểu hay không thể trả lời thì có thể im nặng.và cũng chính vi mỗi người có một cách nhìn nhận khác nhau thi mới có thể đi tìm cai đúng cái chân lý của vấn đề,còn nếu mình và các bạn va tất cả mọi người cùng một suy nghĩ thì đều gì sẽ xảy ra...cũng là bài thơ đó có hai câu kết mình thấy tâm đắc''nếu đường đời toàn trơn loáng,chắc gì ta đã nhận ra ta.'' qua 2 ý kiến đều không tán thành cho lắm.vậy tôi xin được bỏ ý kiến của mình.chắc có lẽ già thật rồi nên lẩm cẩm hiiiiiiiiiiiiiiii
phamtuan_8x2009
phamtuan_8x2009
TRẺ THƠ
TRẺ THƠ

Nam Tổng số bài gửi : 4
số điểm : 10206

Bài gửi  Admin Thu Jun 24, 2010 7:03 pm

phamtuan_8x2009 đã viết:
qua thông điệp này cũng xin có một ý kiến nhỏ,vi thời gian các thành
viên ko thể gặp mặt đầy đủ trong một thời gian nhất đinh vây nên minh
có ý kiến trong môt,hai tuần hay một tháng các thành viên co thể đưa ra
nhưng đề tài thiêt thực trong cuộc sống để các thành viên có thể trả
lời,binh luận,viêt lên những suy nghĩ của bản thân.qua đó co thể hiêu
biết va xây dựng diễn đàn.''diễn đàn tri kỷ hội,cùng nhau bay với giấc
mơ có cánh''mong chúng ta sẽ làm được như vậy.
Trước
tiên mình rất hoan nghênh ý kiến xây dựng của bạn . và cũng rất tôn
trọng ý kiến của bạn , nhưng trên diễn đàn hiện đã có các box xoay
quanh những chủ đề đơn giản trong cuộc sống , nếu các thành viên thấy
cần thiết lập thêm box nào nữa về vấn đề nào mình cũng rất sẵn sàng ủng
hộ . nhưng chỉ ngại box lập ra rồi bỏ trống nên việc này cần cân nhắc
kỹ càng .

phamtuan_8x2009 đã viết:
.va cũng xin dc
nói ra suy nghĩ của mình.đúng là những vấn đề thiết thực là vô biên''
nhưng''theo mình thì không phải ai cũng hiểu va làm tốt những vấn đề đó
vậy nên mình mới nghĩ nếu chúng ta ta đưa ra môt vấn đê nào đó ví dụ
như về một khía cạnh của cuộc sống hay về tình cảm ,tình yêu hoặc một
câu chuyện cụ thể nào đó của tôi hay cua các thành viên.v.v.để cùng
bình luận và suy ngẫm đúng,sai.tham gia góp ý va cách giả quyết của
bạn.

Chuyện này thì đương nhiên rồi bạn . khi đăng ký thành viên chắc các bạn cũng có đọc qua quy định khi tham gia diễn đàn .
Trích dẫn:
Diễn Đàn này được Ban Quản Trị Website này thành lập với mục đích làm nơi tập trung để mọi người có thể cùng nhau giao lưu, trao đổi, học hỏi và phổ biến kiến thức .
chi tiết có thể xem lại tại đây https://phanluat.forumvi.com/profile.forum?mode=register
Admin
Admin
Ban Quản Trị
Ban Quản Trị

Nam Tổng số bài gửi : 49
số điểm : 10337

https://phanluat.forumvi.com

Bài gửi  thieuthien Fri Jun 25, 2010 8:39 pm

thứ nhất : chưa nói đến việc tán thành hay không vội . ý kiến của bạn cũng là một phần vấn đề thiết thực mà mình và bạn cũng admin đang thảo luận .

phamtuan_8x2009 đã viết:.va cũng xin dc nói ra suy nghĩ của mình.đúng là những vấn đề thiết thực là vô biên'' nhưng''theo mình thì không phải ai cũng hiểu va làm tốt những vấn đề đó vậy nên mình mới nghĩ nếu chúng ta ta đưa ra môt vấn đê nào đó ví dụ như về một khía cạnh của cuộc sống hay về tình cảm ,tình yêu hoặc một câu chuyện cụ thể nào đó của tôi hay cua các thành viên.v.v.để cùng bình luận và suy ngẫm đúng,sai.tham gia góp ý va cách giả quyết của bạn.

Không nhầm ý của bạn là lập ra một chuyên mục mới . Nhưng chủ đề chuyên mục là gì thì muốn cùng mọi người tìm hiểu đúng ko . Tiện thể cũng xin đc kể , lúc trước mình cũng có nhắn tín riêng cho admin trên diễn đàn kể mở chuyên mục " ẩm thực bốn phương " nhưng tối hôm qua admin có nhắn tin lại hỏi trên diễn đàn này làm gì có anh yêu thích nó đâu cơ chứ , thì mình trả lời cứ từ từ rồi khoai sẽ nhừ .
Lập ra một chủ để không phải là khó nhưng như admin đã nói lập ra rồi ko có ai tham gia thì lập để trống vậy sao ?..

Nếu quê có vấn đề gì về lịch vực gì mà mọi người yêu thích thì quê hãy cứ mở topic , rồi ai đó yêu thích thì vào bình luận nếu vấn đề đó phát triển mạnh thì admin chắc sẽ tự lập chuyên đề mới thôi .
ví dụ :thế này . quê yêu thích thơ ca và muốn nó phát triển thành bề nổi chẳng hạn . quê vô box giải trí đăng đại một vài bài châm biếm hay đả kích gã nào hay gì cũng đc miễn sao ko trái với nội quy , quy định của diễn đàn , nếu mọi người có tâm hồm thi sĩ mà cũng vào bình luận đối đáp sôi nổi . thì khi đó quê ko cần yêu cầu admin cũng lập box " thơ con cóc " để rành giêng cho ai yêu thích vô đó bàn bình .

còn nếu có vấn đề khúc mắc trong cuộc sống cần hỏi đáp thì vô mục " hỏi đáp " nếu vấn đề ddc nhiều ng yêu thích thì cũng ok.
Vậy admin đã có ý mời quê đi trước đón đầu nếu mọi người theo đc thì chẳng phải ý kiến của quê đã thành việc làm cụ thể và thiết thực ko .
Vậy quê gắng tiên phong đi nha . đưa ra vấn đề gì đó thì đưa nhưng quyền tự do của thành viên là họ có quyền viết bài hoặc ko viết bài kể cả họ biết hay ko biết , mình cũng không nên níu kéo làm gì . nếu quê chọc đúng tim họ thì họ tự cất tiếng thôi . cái khó là vậy kìa .

những lời muốn nói đã nói xong . vấn đề còn lại quê và admin tiếp tục thảo luận khúc nào sôi nổi thì mình vô liền . ok .
thieuthien
thieuthien
THANH NIEN
THANH NIEN

Nữ Tổng số bài gửi : 74
số điểm : 10372

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics